มิตรภาพที่พบใน Pantip

จากที่ไปตั้งกระทู้เรื่องพ้อยท์แลกของตนเองอันนี้ https://pantip.com/topic/41259463 จึงเป็นที่มาของน้องเพี้ยนตัวที่เห็นจ้า  

เนื่องจากวันหนึ่งคุณ Stamp-Badminton ได้ทักมาถามทางข้อความว่าเรายังอยากได้ตุ๊กตาอยู่หรือเปล่า เราก็ตอบไปแบบเขินๆ ว่ายังอยากได้อยู่ เพราะจะให้เป็นของขวัญลูกชายคนละตัว (แบบว่าแลกเอาไว้ตัวหนึ่งแล้ว) คุณ Stamp-Badminton ก็ไม่รอรีเลยจ้า บอกว่าจะแลกให้เราทันที..บอกตรงๆ ว่าเราก็ตกใจและแปลกใจที่จู่ๆ จะมีมิตรภพาหยิบยื่นมาให้แบบไม่รู้ตัวเช่นนี้
ขอบคุณมากๆ อีกครั้งนะคะ คุณ Stamp-Badminton 
เพี้ยนเขิน
เพื่อเป็นการส่งผ่านความรู้สึกดีดีต่อมิตรภาพที่พบในพันทิบครั้งนี้ นกอีก๋อยมี E-Voucher ของ Drive hub ที่จะหมดอายุวันที่ 30 ก.ย. 65 (รางวัลห้องบลูแพลนเน็ตจ้า) จึงอยากเปิดโอกาสให้สมาชิกพันทิบที่ได้เข้ามาอ่าน (มีบุญสัมพันธ์555) และมีแพลนจะไปเที่ยวและเช่ารถ ติดต่อหลังไมค์มาถึงนกอีก๋อยได้เลย มีใบเดียวเท่านั้นนะ คนแรกที่ทักเข้ามาขออย่างเดียวคือบอกนกอีก๋อยนิดนึงว่าจะเช่ารถไปเที่ยวที่ไหนอ่ะจ้ะ เพื่อที่ว่าคนที่ได้ไปจะเอาไปใช้จริงๆ  

ปล. ได้เสนอแลก E-Voucher กับตุ๊กตาแล้วแต่คุณ Stamp-Badminton ไม่รับจ้า..สวยแถมยังน้ำใจงามอีกต่างหาก ผีเสื้อredrose

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่