รู้สึกยังใงเวลามีคนมาเหยียดอาชีพเราผมที่เป็นแค่รปภแล้วไปคุยกับสาวพยาบาลคนนึง

กระทู้คำถาม
ผมเข้าไปเล่นในทวีตเตอร์มาสักพัก
แล้วก็ผู้หญิงคนนึงเข้าทักทายผมเนื้อหาแระมาณาณว่าคุยได้สักพักพอเขารู้ว่าผมเป็นรปภเขาก็ถามว่าผมทำงานนี้หน้าเดียวเลยรึครับผมก็ตอบว่าใช่ครับก็คิดจะหางานเสริมยุวอยากไปวิ่งแกร็ปไลน์แมนเสริมอะไรแบบนี้แต่ยังไม่มีทุนไม่มีรถผมเดินมาทำงานวันละ1กิโลครับแล้วพอเขารู้ว่าผมเป็นแค่รปภเขาก็หายไปเลยโดยทิ้งข้อความว่าพี่สู้ๆค่ะพอช่วงหลังผมส่งข้อความชวนคุยเขาก็ไม่ทักมาอีกเลยช่วงแรกผมก็ติดใจว่าทำไมอยู่ๆก็หายไปพอช่วงหลังผมก็เฉยๆครับทุกวันนี้เลือกอยู่คนเดียวครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่