ตอนนี้มีซีรีส์บู๊หรือหนังบู๊เรื่อง อะไรบ้างครับ เฉพาะของไทยในปีนี้ หรือมีเรื่องไหนที่กำลังจะสร้าง

ปัจจุบันดูล่าล้างเมืองอยู่ครับ
ส่วนตัวชอบดูหนังบู๊ละครบู๊หรือซีรีบู๊เป็นหลัก
ช่วงหลัง ๆ ไม่ค่อยดูละครบู๊สักเท่าไหร่แล้วเพราะมีแต่ไสยศาสตร์ อีกอย่างละครบู๊ช่วงนี้ก็ไม่สุดเหมือนแต่ก่อน
ก็เลยหันมาดูหนังหรือซีรีในแอพแทน
ไม่ทราบว่าตอนนี้มีเรื่องไหนบ้าง เฉพาะของไทยนะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่