เปิดหรือปิด

กรี้ดดดดด แฟนที่เราลดสถานะมายืนร้องไห้ หน้าห้องแล้วบอกว่า กลับไปดูแลเขาเหมือนเดิมได้ไหม เราก็แอบดีใจที่เขาเห็นค่าเราแล้ว เราเลยกอดเขา ปลอบใจเขา แล้วเขาก็พูดๆๆๆๆๆๆว่าหานู้นนี้ไม่เจอก็ไม่มีเธอให้ถาม ร้องไห้จนน่าสงสาร  พอเรานั่งคุยกันนั่งดูหนัง ทุกอย่างกำลังจะจบลงที่บนเตียง แต่เราพอแล้วจริงๆ เราเบรคเขาไว้ แล้วพูดแบบสบายใจว่า กลับบ้านได้แล้วนะ ถ้าหาอะไรไม่เจอก็คอลมา แต่จะมาทำแบบนี้ไม่ได้แล้ว เราไม่ใช่ของตายของเธออีกแล้วนะ☺️  เรารักเธอเสมอนะ รักมาก แต่เราจะรักอยู่ห่างๆแบบนี้นะเธอ🤍🖤 แล้วเขาก็อึ้งส่วนเราก็กลับมาอยู่ในห้องที่มันสงบอีกครั้ง บอกกับใจตัวเองว่า ไปต่อได้แล้ว 🌹🥀
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่