ทำไมคุณถึงซื้อ กระบะดับเบิ้ลแค็บหรือกระบะสองตอน ครับ

กระทู้คำถาม
เป็นการถามในเชิงพฤติกรรมผู้บริโภคที่ได้ซื้อมาใช้นะครับ ว่าทำถึงเลือกซื้อ กระบะดับเบิ้ลแค็บหรือกระบะสองตอน
พอใช้แล้วส่วนใหญ่ใช้ขนของบ่อยไหม เช่นขนขายของ หรือว่าเอาไว้กลับตจว.ขนของฝากกลับบ้านเทศกาล
หรือว่าเอาจริงก็ไม่ค่อยได้ขนอะไรจริงจัง

คือผมเคยนั่ง Ford Ranger ของพ่อเพื่อน พึ่งรู้ว่าสมัยนี้กระบะนั่งสบายมาก
แต่ไม่ได้ถามเขาหรอกเพราะไม่ได้สนิทกับเพื่อนคนนั้นมากเกรงใจเขาครับ

ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่