มีอะไรกับเเฟนเเล้วถุงเเตกเเต่ไม่ได้ใส่เข้าไป

กระทู้คำถาม
คือ มีอะไรกับเเฟนเเล้วถุงเเตก ท้าวความสักนิดถุงเเรก ด้วยความครั้งเเรกเลยของฝ่ายหญิง ใส่ไม่เข้าเเล้วฝ่ายหญิงเจ็บเลยถอดถุงยางเเล้วออรัลเซ็กซ์กับเเฟนสักพัก เเล้วก็ใส่ถุงยางอันใหม่ครั้งที่สอง พยามสอดใส่เข้าไปเเต่ที่นี้ด้วยความที่ใส่ไม่เข้าฝ่ายหญิงเจ็บมาก ก็เลยเข้าไปเเค่หัวๆไม่ได้สอดลึกเเค่ปลายๆ
พอทำได้สักเเปปถุงก็เเต่เเล้วหัวมันคาอยู่ตรงนั้นของฝ่ายหญิงอยากถามว่ามีโอกาสท้องมั้ย เพราะตอนที่ทำผมก็ได้ใช้นิ้วของผมสอดเข้าไปด้วย
อยากถามท่านที่มีความรู้ว่าจะท้องมั้ย เเล้วเเฟนก็มีเมนส์มาถัดจากวันที่มีเพศสัมพันธ์กัน5วันอย่างงี้ท้องมั้ยครับ ผมเดือดร้อนใจมากตรงที่ถุงมันเเตก
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่