แม่แฟนชวนไปเที่ยวทะเล ไปด้วยดีมั้ย

กระทู้คำถาม
คือเราคบกับแฟน ตั้งแต่ม.5 ตอนนี้มหาลัยปี2 อายุ20 แม่แฟนชวนเราไปทะเลด้วยค่ะ หรือแค่ชวนเป็นมารยาทก็ไม่รู้ เราไม่รู้จะไปดีมั้ย เพราะเราอึดอัดเวลาอยู่กับแม่แฟน เรารู้สึกว่าแม่แฟนไม่อยากคุยกับเรา ไม่ค่อยชอบเราเท่าไหร่ (หรือคิดไปเองก็ไม่รู้) แล้วยิ่งไปเที่ยวด้วยกัน 3 วัน จะอึดอัดขนาดไหน ใจนึงก็อยากไปเที่ยว อยากทำความรู้จัก แต่กลัวไปแล้วเฟล เพราะอายุยังน้อยมันเหมาะที่จะไปหรือเปล่า เราไปบ้านแฟนบ่อยนะ แต่รู้สึกแม่แฟนไม่เป็นมิตรเลยค่ะ 🥲🥲 เราพยายามเข้ากับน้องแฟนให้ได้ ทั้งๆที่ไม่ชอบเด็ก เราเป็นคนไม่ชอบพูด ก็เลยคุยไม่เก่ง
# แฟนกับเราอายุ20เท่ากันค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่