ขอเหตุผลของผู้หญิงที่ไม่อยากนัดเจอกับคนในโลกออนไลน์

ผมเล่นแอพแอพนึงและได้คุยกับผู้หญิงคนนึงผ่านแอพในโลกออนไลน์ ซึ่งผมไม่รู้จักหน้าตาเขาไม่มี contact อื่นนอกจากแอพนั้น
ตอนแรกผมก็คุยแบบปกติแค่รู้สึกว่าทัศนคติเค้าโอเคและก็มีไลฟ์สไตล์คล้ายๆผม จากที่เค้าเล่า ก็เลยคิดว่าอยากจะเสี่ยงโชคชะตาลองคุยแบบจริงๆจังๆ เราจะพิมคุยกัน 3 เวลาคือเช้า กลาง เย็น และกลางคืนก็จะคอลหากันก่อนนอนเกือบทุกวัน เป็นแบบนี้เรื่อยมา ตอนนี้ก็เกือบจะ 5 เดือนแล้ว ช่วงที่คุยผมก็พยายามชวนเธอมาเจอบ้าง ซึ่งผมก็บอกเค้าว่าไม่ต้องกลัวถ้าจะเจอกันเราก็เจอกันในที่ที่คนเยอะจะได้ไม่ต้องกังวลว่าผมจะทำอะไร แต่เค้าก็ยังไม่ยากเจอ ขอ contact อื่นก็ไม่ให้ ซึ่งผมก็ไม่ได้ซีเรียสเรื่อง contact แค่เค้าคอลหาทุกวันก็โอเคแล้ว (คำถามคืออยากจะสอบถามคุณผู้หญิงที่เคยเป็นลักษณะแบบนี้ ผมมีโอกาสจะพัฒนาความสัมพันธ์มากกว่าโลกออนไลน์ไหม ?) ผมอายุ 29 แล้วแก่แล้ว

เดือนนี้ผมต้องเดินทางไปต่างประเทศ 3 เดือน อยากแค่ ให้เค้ามาส่งที่สนามบิน เค้ายังไม่มาเลย ดูหดหู่เหมือนกันนะครับ ผมพยายามพิสูจน์ทุกอย่างว่า ถ้าเกิดเรายังคุยกันอยุ่จนผมกลับมาจากต่างประเทศเราลองมาเจอกันไหม (คุณผู้หญิงว่าผมมีโอกาสไหมครับ?) 

ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ อาจจะพิมพ์วนไปมาบ้างขออภัยด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่