แฟนแอบไปเล่น app หาคู่แล้วแลก line คุยกับคนอื่นโทรหากันคอลหากัน

กระทู้คำถาม
คือเรื่องมันมีอยู่ว่าเมื่อปีที่แล้วผมทำตัวไม่ดีแต่ผมก็ไม่เคยมีเรื่องผู้หญิงผมอาจจะให้กำลังใจไม่เก่งหรือเวลาทะเลาะกันผมชอบขุดเรื่องที่เธอพลาดขึ้นมาเวลาเราทะเลาะกัน เธอเลยเย็นชากับผมพักหลังผมก็เลยทำตัวใหม่แล้วผมก็มาจับได้ว่าเธอแอบเล่นแอปหาคู่แลก line คุยกันโทรกันวีดีโอคอลกันแต่คุยหลายคนแบบนี้ผมต้องทำยังไงครับผมต้องพอหรือว่าให้โอกาสเธอผมจับได้เธอบอกเธอเลิกคุยแล้วแต่ผมก็ยังระแวงมีวิธีแนะนำไหม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่