บริษัทขนส่งทำการเข้ารับพัสดุไม่สำเร็จ shopee คืออะไรครับ

กระทู้คำถาม
สั่งของใน shopee ไปเมื่อวันอังคารที่6กันยา65 แล้ววันที่7กันยา65 ขึ้นสถานะว่า ผู้ส่งกำลังเตรียมพัสดุ แล้ววันที่8ขึ้นว่า บริษัทขนส่งทำการเจ้ารับพัสดุไม่สำเร็จ คืออะไรหรอครับขึ้นบริษัทขนส่ง J&T ปกติสั่งบ่อยไม่เคยเป็นแบบนี้ เป็นแบบนี้เกิดจากอะไรครับต้องทำอย่างไรครับ เพราะจ่ายผ่านshopee play
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่