โดนคนที่เคยมาจีบสโตกเกอร์ตามbtsค่ะ

เรื่องมีอยู่ว่า หนูเป็นคนเฟรนลี่มากๆค่ะ เลยทำให้มีเพื่อนเข้ามาพูดเข้ามาคุยเยอะ แต่มาเจอผู้ชายคนนึง รูปร่างอ้วนไม่มีเพื่อนคบแล้วหนูเป็นคนที่เฟรนลี่ หนูเลยไปพูดคุยกับผู้ชายคนนั้นแต่หนูก็ไม่ได้คิดอะไรกับเขานะคะ แล้วหนูพึ่งมารู้ว่าเค้าชอบหนูค่ะ พยายามซื้อของ พยายามนัดเจอหนูค่ะ อึดอัดมากๆเลยค่ะ ละก็หายไปยาว จนจู่ๆก็โดนทักคุกคามจากแอคหลุม แอคๆนึงค่ะแล้วหนูมีเพื่อนเป็นโปรแกรมเมอร์ให้เค้าดูค่ะ สรุปคือคนที่หนูพูดถึงจริงๆค่ะ ช่วงหลังๆหนูเดินทางกลับบ้านด้วยbtsค่ะ บางทีเจอผู้ชายคนนั้น ซึ่งหนูว่าไม่ใช่บังเอิญแน่ๆค่ะ โดนมาแบบนี้หลายครั้งแล้ว หนูควรทำยังไงดีคะ 

ขอบคุณพี่ๆทุกคนนะคะ อ่านยากหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่