สินเชื่อ express​ loan​ เกณพิจารณา​คืออะไร

งงกับการพิจารณา​ ของสินเชื่อมากครับ

ก่อนอื่นต้องบอกว่า ผมเคยใช้บริการสินเชื่อบุคคล​ของ express ​loan มาแล้ว2ครั้ง จากการกดสมัคร​ในแอป ครั้งแรกอนุมัติ​ 30,000 ครั้งที่ 2 50,000 แล้วครั้งที่3 นี้ ผมขอไป 80,000 ธนาคารอนุมัติ ให้แค่ 55,000 ถ้าจะขอวงเงินเพิ่ม ต้องยื่นเอกสารเพิ่มเติม ผมก็ยื่นไปครบตามรายละเอียด สรุปไม่ผ่าน แล้วจะยื่นใหม่ได้ต้องรอ 1 เดือน แล้วก็ถึงเวลาที่ผมรอคอย ผมก็ยื่นเรื่องใหม่ คราวนี้ผม เลือก 60,000 กะว่าถ้ายังไงคงได้ยอดตัว 55,000 ก็เอาว่ะ สรุปมีข้อความตอบกลับมา(น่าจะเป็นระบบอัตโนมัติ)​คุณ​ไม่ผ่านเกณฑ์​ธนาคารเบื้องต้น อ้าวที่ผ่านมาไอ2ครั้งแรกคืออะไร ไอบ้าเอ้ย 

สรุปเลยเกณฑ์​ธนาคารคืออะไร เงินเดือนก็รับผ่านบัญชี​ธนาคาร​นี้ ฐานเงินเดือนผม11, 000 รายรับรวม 3x,xxx เครดิตไม่เคยเสีย

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่