เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

โบรกเกอร์เขามีกลุ่ม line คุยกันเพื่อเชียร์หุ้นมั๊ยครับ?

กระทู้สนทนา
เห็นหลายครั้ง เชียร์หุ้นที่อยู่ข้างบน หรือขึ้นมาซักระยะ ตัวซ้ำๆกัน เอ๊ะ หรือว่าเขารวมพลังกัน หลอกเม่า 5555
แล้วทำไมตอนหุ้นนอนอยู่ก้น หรือโซนสะสม เขาไม่ค่อยเชียร์กัน หรือว่าผมไม่ได้ฟังบ่อย อิอิ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่