ความดีความเด่นของโรงเรียนกัน

มาดูความดีความเด่นของโรงเรียนย่านกอไผ่กัน(พัทยา)
เลยนะเรื่องทรงผม เอาจิงๆป่ะคือบังคับขอใช่คำว่าบังคับถักเปียก้างปลาห้ามไว้หน้าม้าห้ามไว้ปอยผมถ้าไว้หน้าม้าไว้ปลอยผมคือครูให้เก็บขึ้นคือไรอ่ะเเค่ปอยผมเเละเเค่หน้าม้ามันเสียความมั่นใจไปเลย
เรื่องการเเต่งตัว ทุกคนรู้จักเสื้อพละไหมนั้นเเหละเสื้อพละเเละเสื้อนักเรียนที่ต้องใส่เสื้อเข้ากระโปง,กางเกง ถ้าเป็นเสื้อนักเรียนอันนี้เข้าใจได้เเต่เป็นเสื้อพละโห้ตายอ่ะเอาจิงยิ่งเป็นเด็กผญอ่ะเป็นประจำเดือนไรงี้ยังต้องเอาเสื้อเข้าเอาจิงๆมันอับมาก
เรื่องค้นกระเป๋า คือมันละเมิดสิทธิ์มากอ่ะคือเข้าใจนะว่าไม่อยากให้เอาของผิดกฎหมายมาโรงเรียนเเต่ค้นกระเป๋ามันก็เกินอ่ะ🥲
เรื่องครู ปสด. คือทั้งหมดเรื่องทรงผมทั้งเรื่องการเเต่งตัวเรื่องค้นกระเป๋าก็มาจากสภานักเรียนเเละครูย่อFตั้งเเต่ที่ครูย่อFย้ายไปสอนตึกภาคธรรมดาครูเขาก็เปลี่ยนไปจากหน้ามือเป็นหลังมือเลย ซึ่งเมื่อก่อนครูเขาเป็นคนน่ารักมากคุยได้สนุกเเต่หลังๆมาคือเปลี่ยนไปมากเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่