เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เลขพัสดุแฟลชไม่อัพเดทสักที

กระทู้คำถาม
คือผมได้ทำการสั่งทำเสื้อฟุตบอลเพื่อไปทำการแข่งขัน ทางร้านที่ส่งเสื้อมาให้ ส่งของให้เมื่อวาน แต่ไม่ทราบตอนไหน เช็คเลขพัสดุไม่พบมีพัสดุอยู่ในระบบ ณ.เวลานี้ก็ยังเช็คไม่พบพัสดุ อยากทราบว่า ทำไมถึงเช็คไม่ได้สักที จะอัพเดท จะเอาเข้าระบบตอนไหน วันพรุ่งนี้ ผมต้องแข่งแล้ว เสื้อก็ไม่รู้จะได้มาใส่แข่งหรือเปล่า มหาสารคาม - โคราช แปปเดียวก็ถึง แต่ทำไมถึงอัพเดทสถานะการจัดส่งช้ามาก ๆ ผมต้องทำยังไง จะทราบว่าของ ของผม อยู่ไหน จะถึงโคราชหรือยัง
TH270136DA0K8Q.

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่