[CR] รีวิวทำลักยิ้มครั้งแรก

สวัสดีค่ะ ห่างหายไปนานมากกก
วันนี้จะมาเล่าเรื่องไปทำลักยิ้มค่ะ
พอดีมีคลีนิค1 รับเคสรีวิวลักยิ้ม2ข้าง
ในราคา 2,888 รวมค่ายารวมทุกอย่างแล้วเราเห็นว่าราคาดี และคลีนิคก็มีหลายสาขา เลยจองคิวเพื่อไปทำ
เราทำเสร็จเมื่อวาน หลังทำเสร็จทางคลีนิคไม่ได้ให้ดูทรง และไม่ได้ให้คำแนะนำเลย แต่มีเอกสารให้อ่าน พอเรากลับบ้านมาดูกระจกชัดๆ ก็ตามนี้เลยจ้าาขออภัยในความหน้าสด 
เราอยากรู้ว่ามันจะเป็นลักยิ้มใช่ไหม
ก่อนไปทำเห็นรีวิวคนอื่นเหมือนมันจะบุ๋มแต่อีกข้างไม่บุ๋มเลย อีกข้างเราพอใจกับรอยบุ๋มนะ มารอดูกันอีกทีอาจต้องใช้เวลา

ข้างนี้บุ๋มชัดเราโอเคนะคิดว่าน่าจะเป็นลักยิ้มแหละ

แต่อีกข้าง วง ให้เห็นว่ามันคือรอยเย็บทำลักยิ้มไม่ใช่รอยสิวนะ 555 
รอให้เวลาบอก ว่า มันจะเป็นลักยิ้มไหม
ข้างนี้   จบการรีวิว ใช่ไหม 555 รีวิวลักยิ้ม
ชื่อสินค้า:   ลักยิ้มแบบขีด
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่