ถ้าเราใช้โค้ดส่วนลดแล้วเราจะรู้ได้ยังไงว่า สินค้านี้ต้องจ่ายเท่าไหร่ จ่ายแบบปลายทางค่ะ Shopee

กระทู้คำถาม
เรางงๆ เราไม่เคยสั่งซื้อของเลย ปกติฝากแม่สั่งให้ตลอด แต่ตอนนี้เราอยากลองสั่งเองดูบ้าง
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
สวัสดีค่ะ คุณสมาชิกหมายเลข 6130568

สำหรับการสั่งซื้อสินค้าโดยใช้โค้ดส่วนลดนั้น ในหน้าคำสั่งซื้อจะมีแจ้งราคาหลังจากใช้โค้ดส่วนลดแล้ว ก่อนกดยืนยันคำสั่งซื้อนะคะ

หากต้องการสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม สามารถติดต่อเข้ามาที่หลังไมค์ หรือ Email : help@support.shopee.co.th เพื่อให้เจ้าหน้าที่ตรวจสอบและช่วยเหลือต่อไปได้เลยค่ะ

ขอบคุณค่ะ
ทีมงาน Shopee
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่