การให้ดอกไม้ผู้หญิงสื่อว่าเราชอบเค้าได้บ้างมั้ยครับ

คือผมชอบคนๆนึง ไม่ได้คุยทุกวัน ไปทานข้าวด้วยกันบ้าง ไปเที่ยวค้างคืนตจว.ด้วยกัน แต่ไม่ได้เกินเลยนะครับ สถานะคือพี่น้องปกติทั่วไป ผมอยากพัฒนาความสัมพันธ์ให้ไกลกว่านี้ เพราะผมรู้สึกชอบเวลาที่ได้อยู่กับเธอ มันมีความสุขจริงๆ แต่อีกใจกลัวบอกว่าชอบเธอไปแล้ว เธอจะหายไป ทีนี้จะวันเกิดเธอ ผมอยากให้ดอกไม้ที่เธอชอบแทนการบอกชอบ ผมทำแบบนี้จะสะกิดใจเธอคิดได้บ้างมั้ยว่าผมชอบ ผู้หญิงเค้าคิดยังไงกันครับเวลามีผู้ชายให้ดอกไม้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่