มีใครเคยสั่งของจากจีน Aliexpress แล้วผู้ขายใช้ชิปปิ้งเจ้านี้บ้างครับ QFL EXPRESS

คือผมสั่งของไปเดือนกว่าแล้ว ตอนเริ่มส่งภายในจีน สถานะจะมีการอัพเดททุกๆ 2 - 3 วัน ครั้งนึง

แต่พอสถานะขึ้นว่า คันทรี่โพสปลายทางรับของเข้าระบบแล้ว ก็เงียบยาวเลยมาจนถึงปัจจุบัน ไม่มีการอัพเดท ผมโทรไปเซิ่นเจิ้นไปที่บริษัทนี้ก็ไม่มีคนรับสายโทรตั้งแต่เบอร์ customer care จนมือถือของ customer care จนเบอร์ ผู้จัดการ.....!! ก็ไม่มีคนรับสาย WTF#@!$

ถามคนขายที่ Ali มันก็เอาแต่บอกว่าโปรดรออย่างใจเย็น ไอเเราก็รอได้แหละ แต่นี่เป็นเดือนแล้วของอยู่ในประเทศไทยแล้วแท้ๆ แต่ทำไมไม่ถึง เราก็เลยอยากจะไปรับเองที่บริษัทได้มั้ย เลยขอข้อมูลติดต่อในไทย ก็ไม่ยอมให้.... 

มีใครเคยรอของจาก ขนส่งเจ้านี้มั้ยครับ พอมีช่องทางหรือรู้จักบริษัทที่ไทย ที่รับของต่อมาจาก QFL express อีกทีมั้ย
ของราคา เกือบ 5พันแต่ส่งนานเลย ผมเคยสั่งของ5ร้อยกว่าบาท 2 อาทิตย์ถึง เศร้า

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่