การกวนตีนเพื่อน

กระทู้คำถาม
พะดีว่าปกติแล้วผมกับเพื่อนเก่า กวนตีนกันตลอดด่ากันตลอดไม่ค่อยโกรธกันมุขก็เล่นตลอด จนผมกวนตีนเพื่อนใหม่ที่รู้จักมา 2 สัปดาห์ได้ ก็กวนตีนไปแบบปกติด้วยนะแบบไม่ได้ด่าเลยเพื่อนผมมันก็โมโหแล้วบอกที่โรงเรียนเจอกูแน่ พอไปโรงเรียนมันก็ทำท่าทางเหมือนจะต่อยผมให้ได้อะ ผมควรตัดเพื่อนดีมั้ยครับเอาตรงๆเลยเพื่อนคนนี้ไม่ค่อยถูกใจผมเลยตอนแรกๆคิดว่าจะนิสัยอีกแบบ หรือว่าผมควรแค่ไม่ค่อยยุ่งกับเขาเหมือนปกติดี แต่ผมรู้สึกว่าตัดเพื่อนมันจะเกินไปป่าววะไรงี้
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่