แม่เราลาออกจากงานเดิมเพื่อมาสมัครงานที่ใหม่ใกล้มหาลัยที่เราเรียนเพื่อจะมาอยู่ที่หอด้วย

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยค่ะ เราเรียนมหาลัยแห่งหนึ่งในไทย ตอนนี้ปี 3 แล้วค่ะ แม่เราทำงานที่ไกลเรามากตอนปี 1-2 แล้วเราเริ่มชินที่จะอยู่คนเดียวแล้ว จู่ๆแม่ก็มาบอกเราว่าจะมาอยู่ที่หอด้วย แบบขนเสื้อผ้ามาอยู่ที่หอเราเพื่อมาหางานอยู่ใกล้ๆที่เราเรียน แล้วตอนนี้พึ่งมาเมื่อวานเลยค่ะ แล้วเราเกิดอาการนอนไม่หลับ ตอนนี้ปวดหัวมากค่ะไม่รู้จะทำยังไงดี 🥹
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่