คือผมรู้สึกไม่ดีกับแฟนเพราะเขาออกไปข้างนอกกับผู้ แล้วผมไปหอเขาพอดี ผมควรทำไงครับ

คือเรื่องมีอยู่ว่าแฟนกับผมอายุห่างกัน7  ปี ผม 26 เขา 19  ส่วนตัวผมทำงานออนไลน์ อยู่หน้าคอม ตลอด แต่แฟนพึ่งเข้ามหาลัยแล้วไปอยู่หอใกล้ๆมอ พึ่งไปได้ไม่นาน ผมก็เข้าใจนะว่ามหาลัยก็จะมีทั้งเพื่อนชายและเพื่อนหญิง  แต่ประเด็นคือสดๆร้อนๆเมื่วานผมบอกว่าจะไปหาเขา เขาก็บอกผมว่าถ้าจะออกแล้วบอกนะ ผมเลยถามว่าทำไมมีอะไรรึเปล่า เขาบอกว่าไม่ค่อยสบายผมเลยแวะซื้อยาไปให้ เขาก็บอกจะได้เตรียมตัวไปซื้อของใช้เข้าห้องด้วย และหลังจากนั้น 30 นาทีผมไปถึงหอพัก ผมพยายามโทรหาเขาแต่ไม่รับ แล้วก็อยู่ๆก็โทรกลับมาบอกว่าออกมาข้างนอกกับเพื่อน ไปซื้อของมา ผมเลยถามไหนของ(ไม่มีอะไรสักชิ้น) เขากลับบอกผมว่าพาเพื่อนไปซื้อของมา แล้วมัน 23:00 น. แล้วอะ ผมก็เป็นห่วง ก็มีปากเสียงกันนิดหน่อย ผมเลยถามบ้างว่าถ้าเราไปกับผญ.อื่นดึกๆดื่นๆคุณจะโอเคไหมอะ ผมพยายามอารมณ์เย็นสุดๆ หลังจากนั้นเจาก็พูดประมาณว่าเราก็ต้องมีสังคมของเราเราอยู่มหาลัยแล้วนะ คือผมเข้าใจแต่ทำไมต้องไปกับผู้ชาย แล้วมันก็มีเมียแล้วด้วย แล้วพอถามไหนของก็ไม่เห็นว่าทั้ง 2 ไปซื้ออะไรมา ผมโคตรเซ็ง แต่พูดไรไม่ได้เราก็โตแล้วได้แต่เตือนๆไป ทุกคนคิดว่ามันแปลกไหมครับ หลังจากนั้นเราก็เข้านอนกันปกติ ผมก็นอนกอดเขานะ จนเข้ามาเขาไปมหาลัย กลับมาช่วงบ่าย ผมพยายามที่จะไม่พูดถึงเรื่องนั้นเลยทำเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น แต่ที่ผมรับไม่ได้เลยคือ หลังจากผมกลับบ้านได้ไม่นานเขาก็ลงรูปที่ใส่เสื้อในตัวเดียว ตอน21:30 แต่ผมทำงานเลยไม่ได้ดูอะไรมารู้เรื่องตอนเที่ยงคืน ผมเลยเตือนบอกว่ามันเกินไปไหมเธอ แล้วเขาก็รีบบอกว่าลบแล้วๆ  ผมเลยโทรไปหาถามว่าทำไรอยู่กินข้าวกินยารึยัง ผลสรุปคือถ่ายรูปอยู่หอเพื่อนกินเหล้าอยู่ ผมแบบไอ่ห่าเอ้ยเจอเรื่องเซ็งซ้ำเซ็งซ้อน ผมควรเลิกไหมครับเพราะผมแบบรับไม่ได้แล้วอะ แล้วตอนออกไปกับเพื่อนผมก็ไม่รู้ว่ามันไปไหนกันมา มันไม่บอกผม ผมเลยบอกเลิกและบอกว่าเธอจะได้มีอิสระของเธอส่วนเราก็จะได้มีอิสระของเรา อยากทำอะไรก็ทำ คือผมงี้เง่าไหมครับผมอยากรู้ผมแค่เป็นห่วง แต่เขาไม่เห็นมันเลย 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่