อยากจะขอไอเดียพี่ๆ ช่วยหน่อยครับ

กระทู้คำถาม
พอดีผมจะแต่งงาน ต้นเดือนพฤศจิกายน ด้วยพื้นที่บ้านมีจำกัด ผมได้มัดจำคนจัดแบ็คดรอป ความยาวแบ็คดรอป 5เมตร  ผลปรากฎ พอไปวัดตรงที่จะจัด มันได้แค่3เมตร แต่ท่าตัดเป็นตัวL จะได้5เมตรพอดี เลยอยากจะขอไอเดีย พี่ๆ ท่าจะจัดเป็นแบ็คดรอปตัวLจะจัดเป็นแบบไหนดี .. ต้องขออภัยด้วยท่าอาจจะพิมพ์งงๆ หรือ ทำให้ไม่เข้าใจ ผมพึ่งหัดเล่น เลยลองอยากโพสสอบถามไอเดีย
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่