รบกวนช่วยตอบหน่อยนะคะ

แฟนที่กำลังคบอยู่เขาเป็นคนเก่ง เรียนเก่ง ฐานะดีกว่า เป็นคนนิ่งๆตอนแรกเราก็ไม่กลัวเขาเท่าไหร่
แต่อยู่ดีๆเขาก็เปลี่ยนไปหลังจากเห็นแชทที่เราคุยกับแฟนเก่า เขาก็เริ่มประชตประชันด้วย ขอเลิกกับเรา
แต่เรารักเขาเลยไม่ยอมเลิกเขาเลยบอกว่าคบต่อก็ได้แต่เขาจะไม่ให้รหัสเฟสไม่ให้ดูโทรศัพท์ เขาโกรธเรามาก
เราอยากใช้เหตุผลคุย อยากให้เขายอมรับฟังเราบ้าง ต้องทำยังไงคะ พึ่งคบกันได้ไม่นาน เขาดีกับเรามาก
แต่เราพลาดที่ไปคิดถึงแฟนเก่า อยากให้เขากลับมายิ้มให้เราเหมือนเดิม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่