ตามหาเกมเก่าค่ะ!!!!!!!

กระทู้คำถาม
เป็นเกมส์ที่เก่ามากค่ะ ในเกมคือจะเป็นคล้ายๆก้านไม้ไผ่ก้านดอกไม้แล้วทำให้มันต่อๆกันเพื่อให้ผ่านด่าน คล้ายๆแนวแคนดี้ครัชค่ะ อุปสรรคคือมีเต่าทองจะบินมาเกาะตัวบล็อคทำให้ผ่านยากขึ้น ตัวช่วยของเกมส์จะเป็นแมลงปอค่ะต้องสะสม ด่านของเกมคือต้องผ่านไปแต่ละฤดูค่ะ ด่านเกมจะเปลี่ยนสีเปลี่ยนดอกไม้ไปตามฤดู ช่วยด้วยนะคะจำดีเทลไม่ค่อยได้เลย แต่อยากกลับไปเล่นมากกกกค่ะ ขอบคุณค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่