ผมผิดเหรอที่หวังดีเพราะแฟนผมเกือบโดนข่มขืน

กระทู้คำถาม
เมื่อหลายวันที่ผ่านมาแฟนผมเกือบโดนข่มขืนซึ่งนางเป็นผู้หญิงอิสลามด้วยแล้วคนที่จะข่มขืนคือญาติฝั่งพ่อนางซึ่งพ่อแม่กับญาติฝั่งพ่อนางไม่รู้แล้วที่นี้ผมบอกให้นางไปบอกพ่อแม่กับไปแจ้งความซึ่งนางก็โวยวายอ้างอย่างนู้นอย่างนี้แล้วประเด็ดนางอายุไม่ถึง18ด้วยซึ่งด้วยความเป็นห่วงเราก็อธิบายบอกว่านางไปนางก็บอกไม่อย่างเดียวเลยจนนางขอเลิกผม

(สรุปผมผิดที่หวังดีกับนางเหรอ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่