มีใครเคยเรียนหลักสูตรบริหารที่ Phoenix Academy ที่ Perth ,Au บ้างคะ

มีใครเคยเรียนที่ Phoenix Academy ที่ Perth Australia หลักสูตรบริหารบ้างคะ รบกวนสอบถามข้อมูลเป็นเเนวทางค่ะ
กำลังจะยื่นวีซ่าปลายปีค่ะ ซึ่งอาเป็นผู้สนับสนุนการเงิน,ที่พักอาศัยเเละเป็นคนจัดการเรื่องการเรียนให้ค่ะ 
อยากจะสอบถามว่า
1. หลักสูตรเป็นเหมือนที่ไทยเลยมั้ย 
2. อยากทราบว่าเรียนอะไรบ้าง เพราะส่วนตัวเราเป็นคนอ่อนเลข และไม่ชอบเกี่ยวกับเลขเลย แต่ชอบภาษาเเละค่อนข้างถนัดภาษามากกว่าเลขค่ะ 

ปล. ถ้าขออาเปลี่ยนหลักสูตรได้จะขอเปลี่ยนดูค่ะ อย่างที่บอกว่าเราอ่อนเลขมาก กลัวเรียนไม่ไหว เลยมาขอสอบถามจากผู้ที่มีประสบการณ์ค่ะ
สามารถแนะนำเพิ่มเติมได้เลยนะคะ  
ปล.2  เราอายุ 20 ปีค่ะ เลือกเรียนที่เป็น uniอ. preparation ก่อนที่จะไปเรียน ป ตรี ค่ะ ใช้วุฒิ ม ปลายในการยื่นค่ะ 
ปล.3 ขอบคุณสำหรับทุกๆคำตอบค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่