Refund ของios ขึ้นว่าคืนแล้ว แต่เงินยังไม่เข้า

ขออนุญาตสอบถามครับ พอดีให้น้องใช้ ipad สำหรับเรียนออนไลน์  แล้วพึ่งสังเกตว่าน้องใช้เงินซื้อของในเกมไปครับ ไม่ได้ใช้เยอะครับ แต่รวมๆก็ประมาณ 200กว่า เกือบ300 (ผมบันทึกรหัสเมลล์ไว้ใน google คาดว่าน้องมันน่าจะเดาแล้วถูก) จากนั้นเลยยื่นเรื่อง refund

••••ตอนนี้ลองเข้าไปเช็คหลังผ่านไป1วันกว่าๆ ระบบบอกว่า คืนเงินแล้ว ซึ่งผมไม่แน่ใจว่าต้องใช้เวลานานไหม แต่ตอนนี้ผ่านมาอีก 1วัน เงินก็ยังไม่เข้า

ปล. ผมใช้ mastercard ของทรูวอ ครับ (หรือเวลาคืนเงินอาจต้องรอนานกว่านี้อะครับ)

ขออนุญาตสอบถามครับ ว่าคืนเงินประมาณกี่วันหรอครับ หรือไม่เกินกี่วัน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่