เราดูก้าวก่ายแฟนมากเกินไปมั้ย?

กระทู้คำถาม
แฟนบอกเราก้าวก่ายเค้าจนเกินไปมันจริงมั้ย?

คือเมื่อวานเราแค่ถามเค้าว่าคนนี้คือใครเพราะมันมีคนมาส่องสตอรี่ไอจีเรา เราก็ถาม  แต่เค้าก็พูดขึ้นมาว่า "ผู้หญิงเป็นงี้กันทุกคนเลยเนอะ อยากรู้เรื่องของผู้ชายไปหมด" ซึ่งเราผิดเหรอ มันดูก้าวก่ายขนาดนั้นเลยใช่มั้ยคะ แล้วเค้าก็ชอบพูดเรื่องแฟนเก่าให้เราฟังเวลาเริ่มจะทะเลาะกัน ซึ่งเป็นแบบนี้ทุกรอบเลย  เวลาจะพูดอะไรทำอะไรเรากลัวไม่ถูกใจเค้าไปหมดเลยค่ะ  พอเราเงียบก็จะคิดว่าเราเป็นแบบนี้อีกแล้ว ชวนทะเลาะอีกแล้ว  ซึ่งเรารู้ว่าถ้าพูดไปก็คงไม่มีอะไรดีขึ้น  อยากทราบว่าเราผิดมากใช่มั้ยคะ🥺
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่