การขอเงินคืนจากการสั่งซื้อสินค้าใน Aliexpress โดยใช้บัตร WeCard ของ True Wallet ใช้เวลานานไหมกว่าเงินจะเข้าบัตร

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อเลยครับ ผมสั่งซื้อสินค้าจากใน Aliexpress แล้วผมทำการยกเลิกการสั่งซื้อสินค้า ทำการขอเงินคืน ตอนนี้ในระบบ Aliexpress บอกว่าทำการคืนเงินเสร็จแล้ว แต่เงินยังไม่เข้ามาในบัญชีWeCardเลยครับ ต้องใช้เวลานานไหมครับกว่าเงินจะเข้า

ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่