เปิดประตู ถอยหลัง ประตูปิดไม่ได้ทำไงดีคะ 😢

พอดีกำลังจะถอยรถค่ะ เเต่เป็นกลางคืนเลยเปิดเเง้มประตูรถไป มองไม่ถ้วนถี่เกิดพลาด อยากสอบถามว่า สภาพเเบบนี้ซ่อมนานมั้ยคะ เเล้วซ่อมอะไรบ้าง ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ ตอนนี้เครียดมากเลยค่ะ ขอขอบคุณทุกคำตอบล่วงหน้าค่ะ
อาการตามรูปคือ ประตูตกค่ะ ปิดไม่ได้ 😢
แสดงความคิดเห็น