ไม่มีไฟในการสอบตำรวจ แนะนำหน่อยครับ

จะลองสอบนายสิบ ตำรวจ ทั้งสายปราบ ปราม และ สายอำนวยการ ตอนนี้ผมอายุ 22 ปี #พึ่งจบ ป.ตรี IT 
ตอนนี้กิจกรรมตอนทำทุกวัน
ตื่นมาวิ่ง 07.00-08.00 พอฝนตกไม่ค่อยได้วิ่ง อนาคตว่าจะซื้อลูวิ่ง
ทำงาน 09.00-19.00 เลิกค่อนข้างมืด
อ่านหนังสือ 20.00-23.00 บางที อ่านไปเกือบหลับเพราะเพลีย
บางทีก็ท้อมากเลยครับ ทำยังไงให้มีไฟทำต่อไปครับ หรือควรจัดเวลายังไง
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่