กู้คอนโดหลายที่รวมกัน 10 ล้าน ควรมีรายรับหรือเงินเดือนเท่าไรครับ

สวัสดีครับ

ตอนนี้ผมผ่อนคอนโด 1 แห่งอยู่ และมีโครงการจะผ่อนอีก 2 ที่ ในปีนี้และปีถัดไป รวมเงินกู้ทั้งหมดจะเป็นประมาณ​ 10-12 ล้านบาท ไม่แน่ใจว่าควรมีรายรับประจำรวมสุทธิเท่าไรครับ ถ้าคิดเร็วๆ หมื่นละล้าน ก็ต้องมีเงินเดือนไม่ควรต่ำกว่า 120,000 บาท (หลังหักภาษี)​ เข้าใจถูกต้องปะครับ ขอบคุณมากๆ นะครับ

หมายเหตุ ตอนนี้ไม่มีภาระหรือค่าใช้จ่ายเป็นงวดๆ อย่างอื่นเลยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่