คุยกันอยู่ดีๆแฟนก็บ่นว่าเหนื่อยแต่เบื่อเรา แล้วเราถามเขาว่าเบื่อแล้วทำยังไง เขาบอกไม่อยากพูดกลัวเราเสียใจ

คบกับแฟนมาเดือนกว่า คุยกันปกติทุกวันแต่ช่วงหลังมาเขาชอบจะบ่นว่าเหนื่อย รำคาญ เบื่อใส่เรา ซึ่งเราก็เสียความรู้สึกนะ ผมอยากรู้ว่าเขาเป็นเพราะอะไร
แล้วคุยกันบ้างทีอยู่ดีๆก็ตัดสายไปเลย 
     ถามว่ารักผมมั้ย เธอก็ตอบแค่รู้สึกดี 
ผมอยากทราบว่าแฟนผมเป็นอะไร แล้วผมควรปล่อยเธอไปไหม  หรือมันเป็นแค่ช่วงเวลานึงที่เบื่อเราครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่