C# WinApp and Math รบกวนขอไอเดียสำหรับออกแบบ แบบฝึกหัด เรื่อง เปรียบเทียบเศษส่วนหน่อย ครับ

ตัวนี้เป็น ตัวที่พอคิดได้ ครับ
ไม่ทราบว่ามีท่านใดอยากเพิ่มเติมอะไร ไม๊ ครับ
เนื้อหา แบบฝึกหัดชุดนี้ เบื้องต้นจะเป็น การเทียบกันแบบที่มีรูป เพื่อให้ดูง่ายขึ้น ครับ
แต่ก็ไม่รู้จะมีข้อเพิ่มเติมอะไรอีกไม๊

ปล.ผมคิดว่าน่าจะมีแบบที่ ส่วนไม่เท่ากัน แต่ก็ไม่อยากให้ยากเกินไปสำหรับเด็กๆ
แต่ก็ยังคิดรูปแบบ หรือ ลักษณะ ที่พอจะเอามาเขียนได้ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่