ความล่าช้าในการจัดส่งพัสดุ Shopee Supermaket

กระทู้คำถาม
รบกวนสอบถามครับ 
เลขที่สั่งซื้อ 220809NJGY09VV สั่งสินค้าในร้านค้า Supermaket ของ Shopee เมื่อวันที่ 9 สิงหาคม 2565 เวลา 17.50 โดยประมาณ สถานะยังอยู่ " กำลังจัดเตรียมพัสดุ" ผ่านมาวันที่ 11 สิงหาคม 2565 ก็ยังขึ้นสถานะนี้อยู่ครับ ร้านค้ายังไม่ดำเนินการส่งให้บริษัทขนส่ง สาเหตุเป็นเพราะอะไร นานเกินไปแล้วนะครับ จะมาอ้างโน่นอ้างนี่ไม่ได้ เหตุผลฟังไม่ขึ้น คุณต้องบริหารจัดการกันไม่ให้เกิดปัญหา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่