พี่ผู้ชายที่ใส่แว่นผมสั้นตัวสูงผิวขาวตาตี๋ใส่แว่นน่าตาน่ารัก ผมแอบชอบอยู่นะครับ

กระทู้คำถาม
(คือๆ ผมเป็นผู้หญิงนะ แต่ติดแทนตัวเองว่าผมกับพูดครับ )สวัสดีครับ จริงๆคือกระทู้ไม่เกี่ยวกับเรื่องที่ผมจะมาเล่าเลยครับ5555555 คืองี้ครับ คือผมอ่ะ อยู่ม.ต้นครับ ปกติผมไปโรงเรียนด้วยรถประจำทางครับ ทั้งไป-กลับเลยครับ แล้วเวลากลับบ้านผมชอบเจอกับพี่ผู้ชายคนนึงครับ เขาตรงไทป์ผมมากเลยครับ ( ตัวสูงกว่าผมนิดนึง หน้าหวาน ผิวขาว หน้าตี๋ ใส่แว่น เฮือก ตุย ) แต่ผมก็ไม่ได้ไปทักอะไรครับ ปกติคือผมจะเจอเขาแบบไกลๆครับ ไม่ค่อยได้อยู่ใกล้กันเท่าไหร่ แต่มีวันนึงครับ วันนั้นครูปล่อยเร็วเลยได้ออกมาเร็ว ผมได้นั่งอยู่ตรงหน้าสุดของรถสองแถวครับ (ที่นั่งติดตรงทางขึ้น) แล้วพี่เขาได้ยืนอยู่ข้างผมครับ ใจผมแบบ💔💔💔💔💔💔💔 ใจเจ็บ เจ็บมาก แบบ โอย หล่อมาก เกินไป ใจจะวาย แล้วมีจังหวะรถเบกแล้วตัวผมเอียงไปหาพี่เขา ตุย ผมตุยอย่างสมบูรณ์แบบ คือผมพยายามมองตรงป้ายชื่อแล้วครับว่าอยู่มออะไร(แต่ไม่ได้จำชื่อจริง) แต่พี่เขาไม่ได้ปัก ผมเสียดายมาก  คือๆ ผมอยากรู้ทริคเข้าไปคุยยังไงให้เขาไม่อึดอัดครับ คือผมมีแต่ประสบการณ์ความรีกทางโลกออนไลน์มากกว่าโลกความจริงครับ พอมาเจอเลยไม่รู้จะทำยังไง ฝากพี่ๆพันทิปทุกคนด้วยนะครับ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่