แนะนำหูฟัง bluetooth หน่อยค่ะ ??

ปกติใช้รุ่นี้อยู่ แต่นี้นี้ถึงกาลเวลาแล้ว ได้แถมมาจากตอนที่ซื้อ Huawei P20 โน่นแหละค่ะ
ของแถมมาเพียบ ทั้งหูฟัง ตาชั่ง ลำโพง ตอนนี้ค่อยๆพังทีละอย่างแล้ว

ใครที่ใช้ทรง หรือ รูปแบบนี้อยู่แนะนำด้วยนะคะ หรือมีตัวไหน รุ่นไหน แนะนำเพิ่มเติมได้เลยค่ะ ไว้ฟังตอนนั่งมอเตอร์ไซต์ เช้า เย็น
กลางวันทำงาน ก็มีแอบๆฟังบ้าง ไม่แต่ไม่เยอะ ส่วนใหญ่ก็บนมอเตอร์ไซต์นี่แหละคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่