ควรต่อมหาวิทยาลัยดนตรีที่ไหนดีคะ

สวัสดีค่ะคือเรากำลังเรียนอยู่ชั้นม.6ค่ะและอยากเรียนต่อสายดนตรีมากๆเพราะเป็นคนที่มีความชื่นชอบในการร้องเพลงอยู่แล้วและมีไปประกวดหรือแข่งขันร้องเพลงบ้างเป็นบางครั้งเพื่อเก็บผลงานแต่ตอนนี้เรายังเลือกไม่ได้ว่าจะไปต่อมหาลัยไหนดีที่เป็นสายเกี่ยวกับการร้องเพลงอะค่ะ ถ้าใครช่วยแนะนำมหาลัยที่ค่าเทอมสบายกระเป๋าและคุณภาพดีก็จะขอบคุณมากๆค่ะแต่คุณภาพก็ตามราคาขอแค่พอยอมรับได้และมีโอกาสได้เข้าทำงานเป็นแบ็คอัพหรืออะไรประมาณนี้ก็พอค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่