ชอบทะเลาะกันหลังเลิกงานและเรียนคะ

ทุกๆวันจันทร์-ศุกร์จะทำงาน เสาร์อาทิตย์จะเรียนค่ะ เวลาเลิกงาน17:00น. แฟนจะชอบหงุดหงิดตลอดชอบหาเรื่องด่าเราว่าเราเราทำงานที่เดียวกันคะแต่คนละแผนก
แต่เรียนก็คือไม่ได้แยกเลยคะถึงเวลามีงานกลุ่มแล้วที่ห้องจะให้จับเลขพอไม่ได้อยู่กลุ่มเดียวกันเค้าก็จะไม่พอใจกับเราแต่เราก้อยากอยู่กับเค้าคะผู้ชายที่มหาลัยก็มาชวนคุยมาถามเราเราก้พยามไม่อยากคุยแต่เค้าถามเราก็ต้องตอบพอเราตอบเค้าก้จะหงุดหงิดใส่เราพอเราถามว่าหึงเหรอเค้าบอกป่าว เราโดนเค้าโกรธเค้าเบื่อเค้าอยากเลิกกับเราเค้าพูดทุกครั้งที่ทะเลาะกันเราคบมา6ปีแล้วคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่