พ่อเห็นเราตอนโป๊!!

กระทู้คำถาม
ตามหัวข้อค่ะ เหตุเกิดก็มาเขียนกระทู้เลย คือเรากำลังอาบน้ำ(เราอาบในห้องพ่อกับแม่เป็นปกติอยู่แล้วค่ะ) คือพ่อเราก็รู้ว่าเราเข้าห้องเพราะพ่อออกจากห้องเราก็สวนทางกับพ่อเข้าห้องพอดี แล้วทีนี้เราก็เตรียมตัวจะอาบน้ำ เปิดเพลง ข้าวของต่างๆสบู่เอยแปรงสีฟันเอย แล้วเรายังไม่ล็อคประตูแต่แก้ผ้าแล้ว เราไม่รู้พ่อขึ้นมาตอนไหน รู้ตัวอีกทีพ่อก็เปิดประตูเข้ามาแล้ว พ่ออาจจะไม่เห็นค่ะ แต่ประเด็นคือมันมีกระจกอยุ่ตรงข้ามกับประตูห้องน้ำ พ่อน่าจะเห็นเราจากกระจกที่สะท้อน คือเราไม่เข้าใจว่าพ่อเปิดมาทำไม ทั้งๆที่เราเปิดเพลงดังมาก ***(ย้ำนะคะว่าดังมากและคือในห้องน้ำเสียงมันต้องก้องอยู่แล้วอะ)บวกกับพ่อก็เห็นว่าเราเดินมาอาบน้ำ แต่ตอนพ่อเปิดมาแล้วเจอเรา พ่อก็บอกขอโทษนึกว่าไม่มีคน นึกว่าเสียงน้ำล้น คือรอบนี่เราผิดค่ะ เรารู้ตัวที่ไม่ระวังไม่รอบคอบเอง แต่อยากมาถามว่าจะทำไงดีคะ ไม่กล้ามองหน้าเลย จะทำยังไงให้เหมือนไม่มีไรเกิดขึ้นดีฮืออออ ไม่ชินสักที😭😭มันไม่ใช่ครั้งแรกนะคะมันมีหลายครั้งแล้ว ซึ่งแต่ละครั้งมันก็ต่างกันไป แล้วคือแต่ละรอบมีแต่พ่อค่ะที่เห็นเราโป๊ ไม่เคยเป็นแม่เลยฮืออออออ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่