ยอดวงเงินคงเหลือพอแต่ใช้ไม่ได้ทำไงครับ

กระทู้คำถาม
ผมผูกเบอร์ไว้กับ google play storeละผมจะเติมเกมผ่านเบอร์รายเดือนแต่มันบอกว่าคุณมียอดค่าใช้จ่ายถึงวงเงินที่กําหนดไว้สำหรับการเรียกเก็บเงินผ่านโทรศัพท์มือถือของคุณแล้วหากต้องการทำการซื้อ โปรดติดต่อผู้ให้บริการเครือข่ายของคุณหรือระบุวิธีการชำระเงินใหม่ทั้งๆที่วงเงินยังเหลืออะครับต้องทำไง
แก้ไขข้อความเมื่อ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่