เมื่อไหร่ LH จะขึ้นบ้างคะ

LH ราคาไม่ค่อยขยับเลยค่ะ อยากทราบว่าราคาที่เหมาะสมควรจะเป็นที่เท่าไหร่คะ 
แล้วมีใครติดอยู่ที่ 9 บาทบ้างไม๊คะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
LH เป็นหุ้นหวี ผมเคยซื้อและปล่อยไปแล้วตั้งแต่12 ปีที่แล้วขึ้นเกิน 10 บาท อยู่ไม่นาน ก็ลงมาต่ำสิบตลอด

>>>ข้อดีได้แค่ปันผลสม่ำเสมอ 5% +  ชนะเงินฝากธนาคาร
  ถ้าหวังส่วนต่างของราคา LH ไม่ใช่แน่นอน
LH ซื้อแล้วปิดจอรอปันผล....จะหวังส่วนต่างราคาก็รอ อสังหาริมทรัพย์บูม ไม่รู้อีกกี่ปีครับ

อาการหวี

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่