คุณกินมาม่า หรือบะหมี่กึ่งสำเร็จรูป เดือนละประมาณกี่ซอง?

คุณกินมาม่า หรือบะหมี่กึ่งสำเร็จรูป เดือนละประมาณกี่ซอง? แล้วกินรสอะไรบ้าง
เรากินเดือนละประมาณ 12ซองได้ คือบางทีกินทีเดียว2ห่อ ส่วนใหญ่ เส้นเล็กต้มยำมาม่า กับนิชชินหมูมะนาว
วนเวียนไปเรื่อยๆกินแต่สองรสนี้มาเป็นปีแล้ว

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 48
ผมกินประมาณ 60 ซอง ผมคงบ้าไปละ

ไม่ใช่ไม่มีไรกินนะ แต่ผมไม่ชอบกินข้าว

แต่ดึกๆมามันหิว 2ซองใหญ่ มันก็เยอะไป

2ซองเล็กกำลังพอดี ตามด้วยเบียร์ซักขวด

เปิดTVทิ้งไว้ เกมส์บอทไว้ หลับสบาย

แต่ไม่ใช่แค่เส้นนะ โจ๊ก 4ห่อ ถึงจะพอดี 555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่