คุยแชทแล้ว ทำไมรู้สึกว่าหลังๆเค้าตอบน้อยลง

ผมเล่นแอปหาคู่ดันแมทช์ไปเจอคนที่เรียนมหาลัยเดียวกัน ปีเดียวกัน ครั้งแรกที่ได้คุยกันคือต่างคนต่างตอบกันไวมาก 2สัปดาห์ได้มั้งครับ แล้วเราก็เคยได้เจอที่มอ หลังจากนั้นก็ได้คอล ผมก็รู้สึกแบบตกหลุมรักเขาแล้ว แต่ผมรู้สึกว่าหลังจากที่ได้คแลครั้งแรกไปแล้ว รู้สึกว่าเหมือนเค้าจะตอบช้าลงอย่างมากกกกกกกกกก ซึ่งไม่เหมือนเมื่อก่อน ทั้งๆที่เจอหน้ากันเค้าก็ยังคุยกับผมดี แต่มาช่วงที่คอลกันเราก็คุยดีนะครับ แต่เหมือนเค้าจะตอบช้าบวกกับคำถามสั้นลงด้วย บางที่ก็ตอบแค่ อ่า  โอเค ผมก็รู้สึกนอยๆอ่ะ แต่ก็ไม่รู้จะทำยังไงดีครับ หรือเค้าอาจจะไปแมทช์เจอคนที่หล่อตรงสเปคกว่าใช่มั้ยครับ เค้าเลยดูเบื่อๆผม

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่