ใครก็ได้ช่วยที(ais)

คือหนูนะจ่ายบิลเน็ตรายเดือนไป4ร้อยกว่าบาผ่านทางแอพ my a.. แล้วพอหนูจ่ายแล้ว มันก็เด้งออก แล้วก็ต้องเข้าใหม่ แต่พอเข้าไปอีกทีหนึ่ง ก็ต้องยืนยันตัวตนใหม่อีกรอบพอทำเสร็จก็เป็นเหมือนเดิม คือเงินหนูจ่ายไปแล้ว แต่บิลที่ต้องจ่ายไม่ยังอยู่เหมือนเดิม แล้วติดต่อกับเจ้าหน้าที่ไม่ได้เลย โทรไปก็ไม่รับ พอจะมีวิธีเอาเงินคืนไหม หรือต้องทำยังไง ช่วยบอกที เงิน4ร้อยกว้าบาทไม่ใช้น้อยๆนะยุคนี้นะ หรือต้องไปติดต่อที่ไหนช่วยบอกทีนะคะ (มีสลิปการโอนค่ะ)
แสดงความคิดเห็น