เป็นคนขี้ตกใจคะคนที่เค้าเข้ามาจีบเราเค้าคิดอะไรค่ะเเล้วผู้ชายส่วนมากถ้าเจอเเบบนี้จะคิดว่าเราบ้าามากมั้ยค่ะ??

กระทู้คำถาม
:ตอนไปเซเว่นมีคนถามชื่อเราเเต่เค้ามาเงียบมากเราเลยตกใจเผลอพูดเฮ้ยยออกไปด้วย
:พอเราไปดูคอร์นเสิร์ตกับเพื่อน3คนอยู่ดีๆก็มีพี่เค้าที่มากันเป็นกลุ่มประมาณ3-4คน
เเค่มีอยู่2คนที่เอาโทรศัพท์มาจ่อที่ตัวเรา2คนคือเค้าเตรียมเเอดเฟสกับอีกคนคือเตรียมขอเบอร์ค่ะเค้ากำลังเตรียมจะถามเเต่เค้ามาตอนไหนก็ไม่รู้พอหันไปเราก็ตกใจสะดุ้งง!!ร้องงว๊ายย!!ออกไปเราก็
เขิลด้วยนั้รเเหละเลยเดินออกมาห่างๆเพราะอายด้วยทำตัวไม่ถูกด้วยพอเราเดินออกมาเค้าก็ทำท่าเหมือนจะเดินตามมาอีกเเล้วก็ตามมาจริงๆเเต่เราเดินหนีเพราะเราก็เขิลลมากอ่าค่ะ
:อีกสักพักก็มีใครไม่รู้มาเรียกเรา(พี่คับๆ)
ประมาณ10-15กว่ารอบ5555เเต่เพราะเสียงเพลงมันดังเราเลยได้ยินเเค่เเว่วๆพอสักพักเค้าก็เรียกถี่ขึ้นเรื่อยๆจนเราชักเอ๊ะใจเลยหันไปดูเห็นเค้ามายืนย่อเข่าเรียกเราอยู่เกือบติดกันเรานี่ก็ตกใจนึกว่าผีหลอกเลยกรี๊ดดดดดไปเลยจร้าารีบยกมือขึ้นไหว้เพราะตกใจมากพอดูดีๆสรุปพี่เค้าก็จะยื่นโทรศัพท์มาขอเบอร์เราเลยรู้สึกเขิลเก้ๆกังๆ+อายมากด้วยที่ตัวเองหลุดเเถมโดนพวกพี่ๆเค้าหัวเราะกันอีกเราก็ยิ้มๆรับเเต่ก็ไม่ได้ให้เฟสหรืออะไรเพราะความขี้ตกใจมันตัดบทเเล้วรีบเดินออกมาคืออายยมาก
เเล้วพี่ๆเค้าเจอเเบบนี้เค้าจะว่าเราบ้ามั้ยค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่