ฝันเเปลกๆ ฝันว่าเราชอบเขา

กระทู้คำถาม
ฝันว่า  เราไปอยู่ที่ใหนก็ไม่รู้ เเต่ว่าเราได้ไปเจอผู้หญิงคนหนึ่งสวยมาก  เเล้วเราก็ชอบเขา  เเละเขาก็ชอบเรา  เเล้วเราสองคนก็ไปเดทด้วยกันเดินเที่ยวซื้อของกิน มีความสุขมาก  เเล้วเธอก็ใจดีมาก  หลังจากกนั้นเราสองคนก็เดินไปที่ร้านอาหารร้านหนึ่ง   มีคนกินอาหารเยอะมาก จนเธอกับเราไป (อยู่ๆ) ก็ไปช่วยลุงเจ้าของร้านอาหารล้างจาน    ผมก็นั่งล้างจาน ส่วนเธอก็ช่วยเหมือนกันเเต่อยู่อีกข้างหนึ่ง   พอสักพัก  เธอก็หายไป  เเล้วผมก็ตามหา จนผมเห็นเธอวิ่งเข้าบ้านหลังหนึ่ง  เเล้วสูงมาก เธอวิ่งขึ้นบันไดขึ้นไปผมก็วิ่งตาม  ขึ้นไปเรื่อยๆ จนถึงยอดด้านบนก็เป็นหน้าผา  เเล้วเธอก็พูดอะไรไม่รุ่(จำไม่ได้)หลังจากนนั้นเธอก็วิ่งกระโดดลงไป ส่วนผมก็ วิ่งตามเเล้วจับเเขนเธอเเต่จับไม่ได้  พอเธอตกลงหน้าผาผมก็วิ่งกระโดตามเธอลงไป (ช่วงนั้นคือเเบบ เสียวไปทั้งตัว) หลังจากนั้นเธอก็ตกหายไป เเล้วผมก็สะดุ้งตื่นมา  

*ฝันจบละตื่นล่ะ* พอตื่นก็นั่งเศร้าเเปป🥺ทำไมฝันเเปลกจัง เเถมรู้สึกเหมือนได้รักใครด้วย🥺🥺ไม่รุ้ว่าจะว่ายังไง จะเล่ายังไง ทำไมถึงฝันเเบบนี้ อธิบายไม่ถูกเลย เลยมาเขียนในนี้ น่ะ🥺  เเบบว่ารู้สึกอ่ะ  รู้ว่าเราชอบเขามากๆ  มันรู้สึกเเบบนั้น  (ฝันนี่ต้องการบอกอะไร

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่