ช่วยตั้งชื่อแบรนด์เกี่ยวกับธุรกิจสายมูหน่อยค่ะ พลีสสส

สวัสดีค่ะ เรากำลังจะทำธุรกิจเกี่ยวกับสายมู พวกเครื่องประดับเสริมดวง วอลเปเปอร์เสริมดวง ฯลฯ
แต่เรายังหาชื่อแบรนด์ที่ชอบไม่ได้ คิดเองมาหลายวันแล้ว เลยอยากได้ไอเดียวจากเพื่อนๆหน่อยค่ะ
ไม่อยากให้ชื่อยาวมาก แต่ก็ไม่อยากให้ชื่อสั้นมาก อยากให้เกี่ยวกับ สายมู ดวง โชค มงคล อะไรประมาณนี้
ผสมกับชื่อเรา เราชื่อ ซี Sea หรือจะเขียนพ้องเสียงยังไงก็ได้ค่ะ See Zee C Z ฯลฯ
(หรือไม่ผสมก็ได้นะคะ เอาทุกไอเดียที่ทุกคนคิดได้เลย พลีสสส)

ขอบคุณทุกคนที่เป็นส่วนหนึ่งในการเติบโตของชีวิตเรานะคะ 
พาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่