ขอคำแนะนำโปรแกรมบริหารงานรถบรรทุกจัดส่งสินค้า

กำลังตั้งบริษัทขนส่งมีรถตัวเองไม่กี่คัน นอกนั้นเป็นรถจ้าง รถประเภทหัวลาก รถ 10 ล้อ 6 ล้อ 4 ล้อและรถพิเศษ เช่นเฮี๊ยบ อยากได้โปรแกรมระบบบริหารจัดรถ พิมพ์ใบงาน ออกใบวางบิลลูกค้า จ่ายค่าขนส่ง ค่าแรง ฯลฯ ยังไม่ต้องการลิ้งก์เข้าระบบ GPS ครับ เพราะรถเป็นรถจ้าง ขอคำแนะนำโปรแกรมง่ายๆ ใช้บริหารงานบริษัทรถขนส่ง ราคาเหมาะสม พี่ๆท่านไหนเป็นโปรแกรมเมอร์มีโปรแกรมอยู่แล้วรบกวนแนะนำ หรือมีโปรแกรมอยู่แล้วให้ใช้ราคาไม่แพง ชี้แนะด้วยครับ ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น